Shiriki maandiko ili kukuza utamaduni wa Afrika

Asante kwa kushiriki!

Kukuza na kukuza utamaduni wetu wa Kiafrika, Afrikhepri Foundation inakualika kuandika na kushiriki maudhui ya ubora (makala, vitabu, ebooks, emag, mapishi, mashairi, video nk) kwenye jukwaa lake la digital.

JINSI YA KUHUSU AU KUANDIKIA TAFAKARI KWENYE HABARI HII:

  • Hatua ya 1: Unganisha kwa kubonyeza icons moja (facebook, twitter, hotmail, au google) kisha waandishi wa habari OK

[fep_submission_form]

CODE YA KUSA

  • Lazima usilete maadili hasi ya ubaguzi wa rangi, ubaguzi n.k.
  • Lazima kila wakati ujitahidi kuboresha zaidi katika utaftaji wa Ukweli
  • Lazima uweke marejeleo yako na vyanzo vya fasihi.
Asante kwa kujibu na hisia
upendo
Haha
Wow
Kusikitisha
Hasira
Umejibu "Shirikisha maandiko ya thamani ya utamaduni ..." Sekunde chache zilizopita