Payeng, mtu aliyepanda msitu peke yake

Jadav Payeng
Payeng, mtu aliyepanda msitu peke yake
5 (100%) 1 kura [s]

Hapa ni hadithi inayofaa hadithi au hadithi ya kale ya India. Ni Payeng's, mtu ambaye hakutaka kuacha. Kwa zaidi ya miaka 30, anakua miti kwenye mchele rahisi. Safina ya dhahiri ya Noa, harufu kidogo ya Johrat imekuwa kimbilio kwa wanyama wengi, ikiwa ni pamoja na tiger za Bengal na nguruwe za hatari.

Payeng, mtu wa msitu

Hadithi huanza zaidi ya miaka 30 iliyopita kwenye kisiwa cha Majuli, India. Unyoosha mdogo wa mchanga unaozunguka kwenye mto mara kwa mara unakabiliwa na mafuriko yenye nguvu, ambayo inaweza kusababisha hasara yake katika miongo michache tu.

Payeng ambaye anaishi huko na familia yake mshtuko wa maisha yakewakati aligundua siku ya 1979 ya mwaka mamia ya maelfu ya miili isiyo na nyoka ya nyoka amelala sakafu: "Nyoka zilikufa kutokana na joto, kulikuwa na miti ya kuwalinda. Nimeketi na kulia juu ya miili yao isiyoishi. Ilikuwa ni mauaji. Niliiambia Wizara ya Misitu na kuwauliza kama wanaweza kupanda miti. Waliniambia kuwa hakuna chochote kilichokua hapa na kuniambia kujaribu kujaribu kupanda mianzi. "

Ikiwa wengi wetu ingekuwa wamepoteza, Payeng akavingirisha mikono yake badala yake. Kijana huyo aliye na umri wa miaka 16 pekee amepata kazi ambayo itakuwa kazi ya maisha.

Alianza kupanda mianzi moja kwa moja. Baada ya miaka michache kufanya kazi peke yake, sandbar ikawa msitu mdogo wa mianzi. Payeng haikuacha hapo. " Niliamua kukua miti halisi. Niliwachukua na kuwapanda. Nilileta vidonda nyekundu kutoka kijiji changu: mchwa mwekundu hubadilisha mali ya udongo. Nimekuwa nimekumbwa mara nyingi.

Safari ya Payeng, kimbilio kwa wanyama na mimea

Wakati huo ni Payeng hurejesha mazingira halisi Mimea mingine ilianza kukua, ndege zinazohamia zimefika na aina za hatari kama vile rhinino au tiger ya Bengal, inayotokana na ng'ombe huja kwa masse.

Nini kushangaza ni kwamba oasis hii ni haikujulikana kwa mamlaka kwa miaka 30. Wizara ya Misitu ilipata upepo wa eneo hili katika 2008, wakati ng'ombe wa tembo mia walipata kukimbilia huko baada ya kuharibu vijiji kwenye njia yao, na nyumba ya Payeng.

"Sisi walishangaa kupata msitu mnene juu ya sandbank. Wakazi ambao nyumba yao walikuwa wameharibiwa na pachyderms walipenda kukata kuni hii, lakini Payeng aliwaambia kuwa atauawa kwanza. Anahusika na miti na wanyama kama kwamba walikuwa watoto wake. Tulipoona hilo, tuliamua kuchangia mradi huo. Payeng ni ya kushangaza. Amekuwa huko kwa miaka thelathini. Katika nchi nyingine yoyote, angekuwa shujaa. "

Hadithi hii ya ajabu ya mtu mmoja anayeweza kubadili ulimwengu ni kitu cha kuonyeshwa!

Jifunze zaidi kuhusu http://www.consoglobe.com/plante-foret-lui-seul-cg#F4iiZQKW5IpxvRs6.99

Asante kwa kukabiliana na hisia na ushiriki makala
upendo
Haha
Wow
Kusikitisha
Hasira
Umejibu "Payeng, mtu aliyepanda msitu kusoma ..." Sekunde chache zilizopita

Kusoma pia